Aðrir vetrarleikar Sörla voru haldnir laugardaginn 10. mars. Þátttaka var góð og þakkar mótanefnd knöpum og starfsfólki fyrir skemmtilegt mót

  Barnaflokkur  
1 Sara Dís Snorradóttir Kraftur frá Þorlákshöfn
2 Kolbrún Sif Sindradóttir Kólfur frá Kaldbak
3 Bjarndís Rut Ragnarsdóttir Jökla frá Hafnarfirði
4 Júlía Björk Sigurbjargardóttir Sunna frá Ögmundarstöðum
5 Ingunn Rán Siguðradóttir Haukur frá Bakka
6 Sara Sigurlaug Jónasdóttir Iðja frá Hafnarfirði
  Unglingaflokkur  
1 Katla Sif Snorradóttir Prins frá Njarðvík
2 Jónas Aron Jónasson Bella frá Hafnarfirði
3 Þorbjörg Fjóla Sigurðardóttir Douglas frá Kyljuholti
4 Brynhildur Gýja Ingvarsdóttir Diddi frá Þorkelsbóli 2
  Ungmennaflokkur  
1 Þuríður Rut Einarsdóttir Fönix frá Heiðabrún
2 Kristín Bakkelund Jökull frá Lönguhlíð
3 Aníta Rós Róbertsdóttir Harpa frá Oddhóli
4 Huginn Breki Leifsson Lótus frá Tungu
5 Amanda Svenson Kráka frá Ási 2
  Byrjendaflokkur  
1 Hjjördís Arna Hjartardóttir Taktur frá Tóftum
2 Þórður Bogason Illingur frá Leirum
3 Brynhildur Sighvatsdóttir Eldar frá Eyvindarmúla
4 Jóhann K. Birgirsson Grýtingur frá Bjarnastöðum
5 Björn Páll Angnatýsson Von frá Holti
  Konur 2  
1 Kolbrún Kristín Birgirsdóttir Knútur frá Selossi
2 Sigríður Theodóra Eiríksdóttir Ægir frá Þingnesi
3 Ásta Snorradóttir Reginn frá Lynghaga
4 Margrét Freyja Sigurðardóttir Eljar frá Fagurhól
5 Freyja Aðalsteinsdóttir Hekla frá Lindarbæ
  Karlar 2  
1 Guðmundur Finnbogason Óvænt frá Hafnarfirði
2 Jóhann Bragason Teigur frá Litla - Dal 
3 Einar Valgeirsson Hanna frá Njarðvík
4 Jón Angantýsson Kjarkur frá Holti
5 Svavar Arnfjörð Glymur frá Lindarbæ
  Heldrimannaflokkur  
1 Smár Adolfsson Kemba frá Ragnheiðarstöðum
2 Oddný Mekkin Jónsdóttir Snúður frá Svignaskarði
3 Sigurður Ævarsson Sólon frá Lækjarbakka
4 Haraldur Þorgerisson Tindur frá Þjórsárbakka
5 Ingólfur Magnússon Orrusta frá Leirum
  Konur 1  
1 Sonja Sigurgerisdóttir Jónas frá Litla Dal
2 Ástey Gunnarsdóttir Þöll frá Heiði
3 Bertha María Waagfjörð Amor frá Reykjavík
4 Helga Björg Sveinsdóttir Týr frá Miklagarði
5 Steinunn Hildur Hauksdóttir Karolína frá Vatnsleysu
  Karlar 1  
1 Sigurður Markússon Alsæll frá Varmalandi
2 Bjarni Sigurðsson Eysteinn frá Efriþverá
3 Haraldur Haraldsson Afsalon frá Strönd
4 Höskuldur Ragnarsson Tíbrá frá Silfurmýri
5 Hannes Brynjar Sigurgerisson Gígja frá Sauðarkróki
  Opinn flokkur  
1 Snorri Dal Sæþór frá Stafholti
2 Adolf Snæbjörnsson Trymbill frá Brautarholti
3 Sævar Leifsson Pálina frá Gimli
4 Anna Björk Ólafsdóttir Dimmir frá Hellulandi
5 Friðdóra Friðriksdóttir Brynjar frá Hofi
  Úrslit skeið  
8,35 Ingibergur Árnason Flótti frá Meiritungu 
8,47 Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum
8,52 Sævar Leifsson Glæsir frá Fornusöndum
8,56 Adolf Snæbjörnsson Akkur frá Dallandi
8,91 Páll Bjarki Pálsson Skyggnir frá Stokkseyri
Birtingardagsetning: 
mánudaginn, 12. mars 2018 - 9:13
Viðburðardagsetning: 
laugardaginn, 10. mars 2018 - 14:00
Myndir: 
Sörli Hestamannafélag, Íþrótt, Lífstíll